Mannauður

Markmið Hörpu er að vera eftirsóttur vinnustaður og fyrsti valkostur þeirra sem vilja starfa í faglegu, skapandi og menningartengdu umhverfi. Markmiðið er jafnframt að gæði viðburða, þjónustu og upplifunar þeirra sem nýta þjónustu hússins sé ávallt á heimsmælikvarða með því að hafa besta fagfólkið á sínu sviði innanborðs.

Starfs­fólk

Andri Guðmundsson

Tæknistjóri

andri@harpa.is

528 5011 / 866 3926

Anton Kröyer

Tæknimaður

antonk@harpa.is

528 5000

Arngrímur Fannar Haraldsson

Viðskiptastjóri tónlistardeild

arngrimur@harpa.is

528 5017 / 692 1313

Ása Briem

Viðskiptastjóri tónlistardeild

asa@harpa.is

528 5022 / 848 3941

Ásdís B. Kristjánsdóttir

Miðasölustjóri

asdis@harpa.is

528 5050

Ásta Ólafsdóttir

Sviðsstjóri viðskipta- og markaðssviðs

asta@harpa.is

663 4833

Berglind Ólafsdóttir

Fjármálastjóri

berglind@harpa.is

528 5005 / 820 9630

Birgir Rafn Snorrason

Tæknimaður

birgir@harpa.is

528 5000

Björgvin Ploder

Sviðsmaður

bjorgvin@harpa.is

528 5000

Edda Margrét Halldórsdóttir

Verkefnastjóri fjármála- og rekstrarsvið

eddam@harpa.is

528 5000

Egill Hermannsson

Tæknimaður

egill@harpa.is

528 5000

Einar Rúnarsson

Sviðsmaður

einar@harpa.is

528 5024

Elva Dögg Melsteð

Skipulagsstjóri

elva@harpa.is

528 5015 / 862 5552

Eyþór Árnason

Sviðsstjóri

eythor@harpa.is

528 5023 / 696 9226

Finnur Ragnarsson

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

finnur@harpa.is

528 5000

Grímur Þór Vilhjálmsson

Viðskiptastjóri ráðstefnudeild

grimur@harpa.is

661 5898

Gylfi Bragi Guðlaugsson

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

gylfi@harpa.is

528 5000

Halldór Jón Hjaltason

Umsjónarmaður fasteignar

halldor@harpa.is

528 5028

Halldór Örn Óskarsson

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

halldororn@harpa.is

528 5000

Haukur Ploder

Sviðsmaður

haukur@harpa.is

528 5000

Helga Ó. Haraldsdóttir

Þjónustufulltrúi miðasölu

midasala@harpa.is

528 5050

Helgi Jóhannesson

Upptöku- og útsendingarstjórn

helgi@harpa.is

528 5000

Hildur Ottesen Hauksdóttir

Markaðs- og kynningarstjóri

hildur@harpa.is

856 6114

Hrafnhildur Svansdóttir

Viðskiptastjóri ráðstefnudeild

hrafnhildur@harpa.is

528 5009 / 858 1991

Hulda Kristín Magnúsdóttir

Aðstoðarmaður forstjóra

huldakristin@harpa.is

528 5002 / 848 6496

Ingibjörg Fríða Helgadóttir

Verkefnastjóri barnamenningar

ingibjorgfrida@harpa.is

5285000

Ingólfur Magnússon

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

ingolfur@harpa.is

528 5000

Jóda Elín Valgerður Margrétardóttir

Mannauðs- og gæðastjóri

joda@harpa.is

780 0659

Jón Finnur Ögmundsson

Verkefnastjóri

jonf@harpa.is

528 5000

Jón Gretar Jónsson

Fasteignarstjóri

jongretar@harpa.is

528 5000 / 856 1413

Kristinn Brynjar Pálsson

Verkefnastjóri viðskipta- og markaðssvið

kristinnb@harpa.is

528 5000

Lilja Dröfn Gylfadóttir

Aðalbókari

lilja@harpa.is

528 5001

Magnea B. Valdimarsdóttir

Þjónustufulltrúi miðasölu

magnea@harpa.is

528 5050

Magnús Ívar Steinarsson

Sviðsmaður

magnusivar@harpa.is

528 5000

Rakel Lárusdóttir

Verkefnastjóri umhverfis- og fasteignasvið

rakel@harpa.is

528 5000

Róbert Steingrímsson

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

robert@harpa.is

528 5000

Rósa Þórarinsdóttir

Bókhald

rosa@harpa.is

528 5029

Rúnar Freyr Júlíusson

Viðskiptastjóri ráðstefnudeild

runarfreyr@harpa.is

7769650

Sigurður Kristinsson

Umsjónarmaður píanóa og flygla

sigurdurk@harpa.is

528 5000

Stefán Örn Einarsson

Viðskiptastjóri ráðstefnudeild

stefanorn@harpa.is

528 5018 / 776 2979

Svanhildur Konráðsdóttir

Forstjóri

svanhildur@harpa.is

528 5035 / 693 9363

Þóra Björg Jónasdóttir

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

thora@harpa.is

528 5048

Þórunn Ágústa Einarsdóttir

Gjaldkeri/Launafulltrúi

thorunnae@harpa.is

528 5014

Þráinn Óskarsson

Viðhalds- og lagerstjóri

thrainn@harpa.is

5285000

Tengt efni

Mannauðsstefna

Mannauðsstefna

Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Jafnlaunastefna

Jafnlaunastefna

Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Jafnlaunavottun

Jafnlaunavottun

Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun